รับออกแบบเว็บไซต์ โดย บริษัท ไอซี ไอเดีย จำกัด หูฟัง Headphone

ล๊อคอินเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะถูกแบน กรุณาติดต่อ admin ส่งเมล์มาที่ avseq01.dat@gmail.com
หน้า 10 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910
สรุปผลการค้นหา 226 ถึง 240 จากทั้งหมด 240

ด้านหลังติดตีนตุ๊กแกและ

ผมสั่งน้องเค้าให้ทำกระดุมทั้ง4ด้าน เพิ่มเพื่อความแน่นหนาครับ

ที่จริงเราออก idea เองได้หมดเลยละจ้า
    \m/_d*0*b_\m/ ~ Nothing last ForeVer ~
    "Musical DeJaVu"

ค่าเสียหายเท่าไรครับ
    iPod Classic mod by chim / iPod U2 Color mod by chim / FINAL-AUDIO-DESIGN HEAVEN IV mod by Chim / ZERO-AUDIO CARBO TENORE mod by Chim

ผมทำทั้งชุดทั้ง Classic และ Touch ประมาณพันกว่าๆ จ้า
    \m/_d*0*b_\m/ ~ Nothing last ForeVer ~

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว Sgt.Peppers
    Chonburi,Thailand
    อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ HiDeF ดูโพสต์
    ผมทำทั้งชุดทั้ง Classic และ Touch ประมาณพันกว่าๆ จ้า
    เป๋าสวยมาก ราคาก็ยอมรับได้ครับ

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว Noize
    น่าทำชุด Classic + mini3 มั่งแฮะ
    บนถนน Astell & Kern AK100 + Fitear F111(รอป๋ายศก่อน)
    บนบู๊ธ MacbookAir > NI Audio6 > HD 25 1-II
    บนโต๊ะ iMac + ดากๆ V1 > NI Audio6 > Bose M2
    สอดส่อง : Fuji X10 แต่งหล่อเต็มสูบ

GB โลด 555555

(เอาจริงนะ ผมยิ่งบ้าดีไซน์พวกนี้อยู่ด้วย)

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ Smart ดูโพสต์

(เอาจริงนะ ผมยิ่งบ้าดีไซน์พวกนี้อยู่ด้วย)

ยินดีครับ จริงๆ แล้ว Design ตามใจเราได้เลยละ มีสีหนังให้เลือกเยอะพอสมควรครับ
    เลือกสีหนัง + สีด้าย แล้วจัดโลดครับ

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว Jangster
    อายุุ
    37
    หนังดำ ด้ายแดง!!!!
    Source: Bluenote Stibbert Tube [Telefunken CCa]
    DAC: Weiss DAC202 HeadAmp: Woo WA22 Maxxed FullSizePhone: Senn HD800 + APS V3 XLR, ATH W3000ANV
    Pre: Bryston BP-26 Power: Bryston 4B-SST2 Speaker: ProAc D18
    Cond: Clef Puresine 1000 [R1, FPD20-R, Bybee], Bybee Block [Mundoft Silvergold 3runs, Watt381 x2, Bybee x2]
    IC Cables: Crystal Cable Reference XLR x2
    Power Cables: Nordost Valhalla x2, Iego 70810 mkII x2, Purist Audio Design Aqueous, Pangea AC9 x2, AudioQuest NRG3
    Speaker Cables: Crystal Cable Reference + Biwire Splitter

Coming Soon: Lots of credit card bills and invoices

Smile

may be like this...
    Attached Images Attached Images

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว CamryGTR
    อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ Smart ดูโพสต์

Zen prime -> Cardas USB -> Burson 160 Ds -> K702/65th edition plus Acoustic Revive cable .....Powerd by Cardas Clear M

Thumbs up

งามมากครับ เป็นชุดพกพาหน้าตาดีที่สุดเลยอ่ะ
    แหม... ก็เหมือนเจ้าของแหละครับ

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว Noize
    GB +1 ครับ

ว่าแต่ใครจะช่วยจับแยกกองแลัวประมวลผลละเนี่ย

แถวเนี๊ยะ พวกเราเล่นทั้ง player ทั้ง amp กันหลากหลายไม่ใช่เล่นเหมือนกันนะครับ
    บนถนน Astell & Kern AK100 + Fitear F111(รอป๋ายศก่อน)
    บนบู๊ธ MacbookAir > NI Audio6 > HD 25 1-II
    บนโต๊ะ iMac + ดากๆ V1 > NI Audio6 > Bose M2
    สอดส่อง : Fuji X10 แต่งหล่อเต็มสูบ

นั่นสิครับพี่น้อย สงสัยต้องติดต่อโดยตรงกันเอง เพราะรายละเอียดมันแทบไม่ซ้ำกันเลย

มีส่วนร่วมกันหน่อยนะ รูปส่วนตัว artnoi
    ของผม MacBook late 2008, iMac 2008 ต่อกับ dac-amp ถูกๆ NuForce Icon Mobile มาที่ Alessandro MS1i ครับบ
    โฮมเธียร์เตอร์เป็นชุดแฮปปี้มีลของทาง Power Buy ครับคือ AVR onkyo + polkaudio ครับ

มีส่วนร่วมกันหน่อยนะ
    อยากได้หูฟัง ไร้สายจังเลยค่ะ สามีชอบฟังเพลงเลยอยากจะซื้อให้สามีค่ะ โรคภัย

หน้า 10 จากทั้งหมด 10 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด