รับออกแบบเว็บไซต์ โดย บริษัท ไอซี ไอเดีย จำกัด หูฟัง Headphone

ล๊อคอินเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะถูกแบน กรุณาติดต่อ admin ส่งเมล์มาที่ avseq01.dat@gmail.com
หน้า 1 จากทั้งหมด 26 หน้า 12311 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 25 จากทั้งหมด 650

CD แผ่นล่าสุดที่คุณซื้อ

ผมเพิ่งซื้อเมื่อวานก่อน
    จริงๆไม่เคยฟังหรอกแต่เคยเห็นในทีวี น่าจะออกแนวคล้ายๆ Queen เลยซื้อมาลองฟังดู

Mika:Life in Cartoon Motion

#1 setup: imac > Grado PS1000
    #2 setup: Apogee Duet > Lehmann Black Cube Linear > Senn HD800

superkek
    Guest

เจนนิเฟอร์ โลเปซ ชุดรวมฮิต 2 cd
    กับ เอลวิส เพลสลี่ย์ ชุดรวมฮิต 2 cd

คนหูหนัก
    อายุุ
    30

sanamlunag connects 02 แน่นอน อยากได้มานานแล้ว

Hello/ On the other side ของ Hyde ครับ....

เซ็ง ซื้อมาติด protect อีก

rip ไม่ได้ซะงั้น
    MY RIG: iPod Classic 160GB + UE10pro+UM2<br />http://img.photobucket.com/albums/v2...M2-userbar.gif<br />http://img.photobucket.com/albums/v2...10pro-user.gif<br />http://img.photobucket.com/albums/v2...D2000-user.gif<br />Recently added to Library<br />http://img.photobucket.com/albums/v2...e/Albums04.jpg<br />พอแล้วจริงๆจ้ะ

ล่าสุดของผม ซื้อเมื่อหลายปีที่แล้วเลยหละ

Blur - Think Tank

Back To Basic.....
    Source : iPhone 4 , iPod Touch Gen 4 64GB , Macbook Air 11" 128GB , Galaxy Tab 3G 16GB
    Phone : Westone UM3X , UE Super.Fi 5Pro , Sony MDR-Z1000

คนหูเบา
    อายุุ
    30

เเผ่นที่เพิ่งซื้อ ไปก็ โรส อัลบั้ม rose line
    กับอีกแผ่น นักร้องที่ชื่อว่า จิดา ครับ

within temptation - the silence force ครับผม

within temptation - the silence force ครับผม

minutes to midnight Krub
    http://www.facebook.com/pages/Thaiau...976200?sk=wall

ไปกด Like กันหน่อยคร้บเเฟนเพจทาฟ

http://www.facebook.com/pages/Isle-F...13245962030897

ส่วนนี้เพจผมเองครับ ใช้ลงรูป รับจ้างถ่ายรูปด้วยครับ

Rig บ้านๆ ไม่มีอะไรอย่าดูเลย

ป้าง - ดอกเดียวครับ อิอิอิ
    ห่างหายไปนานจากวงการนี้ครับ

ตอนนี้มีแค่ Victor HP-FX500 กับ iPhone คับบ

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ saviour
    ป้าง - ดอกเดียวครับ อิอิอิ
    เพลงไหนเพราะมั่งคับ

ซื้อมาแทบไม่ได้ฟังเลย
    #1 setup: imac > Grado PS1000
    #2 setup: Apogee Duet > Lehmann Black Cube Linear > Senn HD800

ผมชอบเพลงช้ำอ่ะ โดนดี
    + ดนตรีไพเราะ

ตอนนี้มีแค่ Victor HP-FX500 กับ iPhone คับบ

Symphony X / Paradise Lost

รอมานาน
    Zune HD + T.F10Pro
    BDP-1 + C 720BEE + Classic 2

เพิ่งซื้อ Simply Emotion มา ฟังก่อนนอน

เสียดาย อ๊อฟร้องเพลงติดสำเนียงไทยไปหน่อย เสียงๆติดๆขัดๆไงไม่รู้ ไม่ค่อยลื่นหู
    นักร้อง ญ ร้องดีมากๆเลยครับ โดยเฉพาะนิวกะจิ๋ว นอนหลับสบายจังคืนนี้...

ค่อนข้างชอบเพลงของโรสเป็นการส่วนตัว

Superman (It's Not Easy) กับ Knife ชอบมากๆ
    MY ANGEL, YOU ARE ANGEL.
    <br />
    <br />my Heart: Sony Hi-MD M200
    <br />my Soul: Ultimate Ears® super.fi 5 Pro™ + Audio Technica: A950LTD
    <br />
    <br />Ði× InƒernãL
    <br />โลกเราสุขที่สุดแล้ว ♪

คุณ hirolovely ซื้อ paradise lost ที่ไหนอ่ะครับ ราคาเท่าไหร่
    ผมอยากได้มากๆ เลยแต่ไม่เห็นมีีวางขายที่ไหนเลยอ่ะครับ
    koss@ipod.fun

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ imalive
    คุณ hirolovely ซื้อ paradise lost ที่ไหนอ่ะครับ ราคาเท่าไหร่
    ผมอยากได้มากๆ เลยแต่ไม่เห็นมีีวางขายที่ไหนเลยอ่ะครับ
    น้าส่งมาให้จากญี่ปุ่นครับ หาในไทยตอนนี้ยากส์หน่อย คิดว่าเดือนหน้าคงพอหาได้ล่ะ
    Zune HD + T.F10Pro
    BDP-1 + C 720BEE + Classic 2

รอ รอ รอ อิอิ
    koss@ipod.fun

พี่ป้าง..ดอกเดียว ในรอบ 5 ปีครับ...เออ..ก่อนนี้ฟังแต่ 128 แวมไพร์...จนมาเจอเว็บเฮียมั่น55
    ชอบเพลงกระดกลิ้นของพี่ป้างครับ ...ชอบ ดับเบิ้ลเบส...ชอบฟังเบสนุ่มๆทุกเพลงเลย
    D2+8GbSDHC+Super.fi 3+PK3+KSC75+SR60<br /><br />Team D2 &amp; Yuin &amp; UE &amp; KoSS &amp; Grado

อัพเดทแผ่นใหม่

Ayumi Hamasaki - Best 2 black&Best 2 White
    Koda Kumi - BEST ~Bounce & Lovers~
    X Japan - X Single

Voice of angle ของ EMIครับ หวานสนิทติดทนนานมั่กๆ
    iPod Mini Gen2 4GB
    iPod Gen3 30GB
    iPod Gen4 B/W 20GB
    iPod Gen4 U2 Color 20GB
    iPod Gen4 Photo 60GB
    iPod Nano Gen3 4GB
    iPod Nano Gen4 8GB
    iPodTouch 3Gen16GB

หูที่ใช้
    Ultimate Ears Triple Fi 10 Pro
    Shure SE-530, E4C
    Klipsch Image X-5
    Apple Inear

Tower of power - Soul vaccination (Live concert)

Moderator
    อายุุ
    40

ของผมเก่าหน่อยแต่เพิ่งซื้อคร้าบ Emi Fujita : Rembrandt Sky
    เพราะมั่ก ๆ
    Portable : AK240(Gold) + Shure E846

absolute garbage ครับ

คนหูหนัก รูปส่วนตัว tazmako
    อายุุ
    33

Tattoo Colour ครับล่าสุด

ล่าสุดที่ซื้อ BigAss bighit รวมเพลงช้าเก่าๆของเขาเห็นเลยซื้อมา
    ถ้าฟังบ่อยสุดก็ Best Audiophile Voices XRCD
    Source iMac+Stello DA100 with Amarra2.2 - iPod Classic 160GB+Wadia170i+Spitfire MKII
    Portable iPhone4s 32GB - iPod Nano G5 16GB - iPad2 3G 64GB
    FZ เมพLive! สายDHC
    Headphone Yuin PK2 Spaghetti Cable - PK2 Mod By Chim
    CIEM UE11Pro
    Headphone Amp Minute MaXXed(Telefunken EL34oo+RCA 6CG7)
    Interconnect PAD Musaeus - Monster LightSpeed Toslink - Xindak CFA-1
    AC JPS inwall+Furutech Fi11[G] - Pangea AC-9 - Shunyata Diamondback

หน้า 1 จากทั้งหมด 26 หน้า 12311 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด