รับออกแบบเว็บไซต์ โดย บริษัท ไอซี ไอเดีย จำกัด หูฟัง Headphone

ล๊อคอินเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะถูกแบน กรุณาติดต่อ admin ส่งเมล์มาที่ avseq01.dat@gmail.com
หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 234
สรุปผลการค้นหา 76 ถึง 79 จากทั้งหมด 79
    คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว Sgt.Peppers
    Chonburi,Thailand

Re: เพลงไทยอันไหนที่อัดดีๆบ้างครับ

ไม่มีใครฟัง BoyThai กันเลย

มีส่วนร่วมกันหน่อยนะ

Re: เพลงไทยอันไหนที่อัดดีๆบ้างครับ

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ Sgt.Peppers

หมายถึง บอย ตรัย หรือเปล่าครับ?
    เค้าร้องนำ Friday ด้วยอ่ะครับ

แนะนำ
    The richman toy
    Teddy ska
    Ok mocca
    Super braker
    ครับซื้อแผ่นแท้เลยครับ คุ้มทุกเพลงจัดไป
    Phone : Protapro > KSC75 > Super fi5 > TF10 > SE530 > UM3X > MX560 > MX95VC > MX980 > E888 > Iphone earbud > JH5+Elite TWag Cable > PK3 > PK2 burn by K.Narm
    Player : Ipod VDO 30G , Ipad
    ต่อตรง Only จงฟังเพลงให้มากกว่าฟังอุปกรณ์

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว ก๊วกกี้
    อายุุ
    27

อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ unchie
    อ้างอิง โพสต์ต้นฉบับโดยคุณ Sgt.Peppers

หมายถึง บอย ตรัย หรือเปล่าครับ?
    เค้าร้องนำ Friday ด้วยอ่ะครับ
    ิิิboythai เป็นวงดนตรีไทยประยุกต์ครับ

วงนี้เงียบไปเกือบสิบปีแล้ว
    iPhone4 -> um3x

หน้า 4 จากทั้งหมด 4 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 234

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด