รับออกแบบเว็บไซต์ โดย บริษัท ไอซี ไอเดีย จำกัด หูฟัง Headphone

ล๊อคอินเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะถูกแบน กรุณาติดต่อ admin ส่งเมล์มาที่ avseq01.dat@gmail.com
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 19 จากทั้งหมด 19

นักฟังเพลงเรียนเชิญที่ Jamendo.com

ผมได้ไปพบ website หนึ่งซึ่งเขาตระเตรียมที่ไว้เพื่อให้ ศิลปิน นักดนตรีไปวางผลงานเขาไว้เพื่อแจกจ่าย แก่นักฟังเพลง มีศิลปินจากหลายประเทศไปวางผลงานไว้มากมาย โดยมีแนวเพลงหลากหลายให้นักฟังได้เลือกเสพ หลายๆ อัลบั้มเป็นผลงานที่ดีมาก ทั้งเรื่องของเพลง และการบันทึกเสียง file เพลงที่ให้ download ก็มีคุณภาพดีพอสมควร สังเกตุได้ว่าจะมีคุณภาพตั้งแต่ 192kbps ขึ้นไป
    อีกทั้งยังมีการให้ comment ผลงานต่างๆ จากนักฟัง โดยศิลปินจะเข้ามาตอบได้ด้วย อีกทั้งมี forum ไว้ให้ไปพูดคุย แลกเปลี่ยน นับเป็น web ที่น่า่ไปเยี่ยมชม

เรียนเชิญที่ www.jamendo.com

Ps. 1. ผมลอง search หาคำว่า Jamendo ดูใน Taf นี้แล้ว แต่ไม่พบ จึงอนุมานไปเองว่าคงยังไม่แพร่หลายในนี้มากนัก ถ้าเกิดซ้ำกับใครที่ทราบแล้ว หรือได้เคยประชาสัมพันธ์ไปแล้วก็ขออภัยที่ทำให้สิ้นเปลืองเนื้อที่
    2. ถ้้าท่่านใดมี website ประมาณนี้ กรุณาแนะนำเพิ่มเติมด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

Re: นักฟังเพลงเรียนเชิญที่ Jamendo.com

ขอบคุณมากมากครับที่หาเว็บดีๆ มาให้
    ชอบมากเลยครับ
    นั่งชมหมอกบนดอยตอนเช้า คนรักนั่งเคียงข้าง ฟังเพลงที่คุ้นเคย<br />^^^^^^^^^ แค่นี้ก็พอแล้ว ^^^^^^^^^

Re: นักฟังเพลงเรียนเชิญที่ Jamendo.com

ขอบคุณครับ
    iPod Classic mod by chim / iPod U2 Color mod by chim / FINAL-AUDIO-DESIGN HEAVEN IV mod by Chim / ZERO-AUDIO CARBO TENORE mod by Chim

แจ่มเลยนะเนี้ย

คนหูเหล็ก รูปส่วนตัว poondrummer

ขอบคุณมากๆ เลยครับผม

คนหูเหล็ก
    อายุุ
    36

น่าสนใจมากครับ ขอบคุณครับผม
    Ipad2, เมพ CLIP+ กะ UM3x & FREQ Show

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับคุณ Thanksgoditsfriday
    Sources: WEISS MAN301 Golden DAC+Antelope ISOCHRONE OCX Clock Cans: L3K[T372/500], STAX SR-009 IEMs: UE11, JH 13 Pro, JH16, UM Sukii
    Amps: Woo Audio WES Maxxest, Minute Legacy SPKs: M&K Sound S300-S150-IW 95s, Maggies 1.7 Sub: JL F-212
    Home Theater: HTPC, Theta Casablanca III HD+Dreadnaught III, Anthem AVM60+Anthem MCA525, Parasound HALO A21
    Projector JVC X9000B Screen: 128" DNP Supernova Core II Blog: http://omonemocommon.blogspot.com/

แจ๋วครับ ขอบคุณมากครับ
    CIEM: JH16
    Semi-Full Size: Beyerdynamic DT1350, V-Moda Crossfade M100, Audio Technica ES10
    Full Size: Audeze LCD2 - Rev 1 Mod by Yot

จุ๊บๆน่ะ อิๆ
    ขอบคุณ TAF (Thai-audiofile) ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่<br /><br />http://tanta69.multiply.com

ขอบคุณมากเลยครับ

มีส่วนร่วมกันหน่อยนะ

เพิ่งจะเห็นครับ หลากหลายดีเพลินดีด้วย ขอบคุณจขกท.ครับ

ขอบคุณหลายๆเด้อครับ

คนหูหนัก
    อายุุ
    18

แจ่ม ขอบคุณครับ
    CD-MD+EarBud

ขอบคุณมากมาย

ขอบคุณครับ
    Home Main: PC -> ??? -> K701
    Portable: Ipod Shuffle -> E5CX / MX680i

ขอบคุณครับ

ขอบคุณเช่นกัน

Headphone: HD650+SAA Equinox 6xx LE
    Headphone Amp : Phoenix

ขอบคุณมากครับ
    Rega RP6 >>> Rega Fono Mini A2D >>> Stax SRM-252S >>> Stax SR-207

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด