รับออกแบบเว็บไซต์ โดย บริษัท ไอซี ไอเดีย จำกัด หูฟัง Headphone

ล๊อคอินเข้าบอร์ดไม่ได้เพราะถูกแบน กรุณาติดต่อ admin ส่งเมล์มาที่ avseq01.dat@gmail.com
สรุปผลการค้นหา 1 ถึง 2 จากทั้งหมด 2

Red face ถ้าจะส่งซ่อมหูฟัง CUSTOM WESTONE ES5 โดยตรงเองได้มั๊ย

สวัสดีครับ เพื่อนๆ ชาว TAF ทุกๆ ท่าน

.......ผมห่างหายหน้าจากเวปนี้ ไปนานๆ ร่วมๆ 2-3 ปีเลยเห็นจะได้ เนื่องจากเบื่อการฟังเพลง และมีงานเยอะ ไปเรียน จนเมื่อเดือนตุลาคม 59 หูฟังคัสตอม ES5 ผมไม่ได้ยินไปข้างหนึ่ง

เนื่องจากเผลอทำร่วงลงพื้น จึงได้ฝากร้านมั่นคงช่วยติดต่อประสานงานให้ จนเมื่อวันนี้ได้รับคำตอบว่าซ่อมไม่ได้ โดยทางร้านมั่นคง คุณเบียสได้ติดต่อกับทางบริษัท DECO ที่เป็นตัวแทน

ของ Westone เผื่อส่งไปซ่อม ... จนได้รับคำตอบจากคุณเบียสว่า ทางบริษัทจะไม่ส่งหูฟังที่หมดประกันแล้ว จึงตีกลับมาคืน...

.......ผมชอบฟังหูฟังตัวนี้ ปล่อยให้เสียก็เสียดาย คิดว่าน่าจะต้องส่งไปซ่อมเอง อยากทราบว่าใครมีประสบการณ์จัดส่งเอง และติดต่อกับบริษัท Westone โดยตรงได้มั๊ยครับ ผมซื้อน่าจะเกิน

2 ปี แล้วหมดประกัน แต่ก็อยากจะซ่อมเองก็ได้ครับ ช่วยกรุณาชี้แนะด้วย หรือฝากเรื่องให้คุณ Business_JJ เห็นว่าร้านปิดกิจการไปแล้ว

คุณพดุงศักดิ์ (เอส)
    padung2546
    ชุดพกพา: IPOD Classic 120 G/IPod Nano 4 GB+ไม้เอก+Protector+ES5/UM3x/UM2/e-Q7/ER4P
    ชุดตั้งโต๊ะ: IPod Classic 120 GB+Dock Adapter DNA&Black Gate capacitors NX Hi-Q+สาย Nordost Valkyrja Ultimate Model Mini to Mini+Protector+สาย Twag balance + ES5

แอดมินขอไอดีline หน่อยครับ รบกวนหลังไมค์มา

กฎการโพสต์ข้อความ

• ท่าน ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ ตอบกระทู้ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แนบไฟล์ได้
  • ท่าน ไม่สามารถ แก้ไขข้อความโพสต์ได้
  •  
  • BB code สถานะ เปิด
  • Smilies สถานะ เปิด
  • [IMG] สถานะ เปิด
  • [VIDEO] code is เปิด
  • HTML สถานะ ปิด